Cynhyrchion
Glanhawr tiwb cyddwysydd peiriant glanhau tiwb
Peiriant glanhau tiwb cyfnewidydd gwres offer
Model: KT-208
Pris: $650-$800
Swyddogaeth
Disgrifiad
Mae peiriant glanhau tiwb glanhau tiwb cyddwysydd yn ddelfrydol ar gyfer glanhau tiwbiau/pibellau 6.35mm-25.4mm (1/4''-1'') ID Mewn oeryddion, cyddwysyddion, anweddyddion, peiriannau amsugno a chyfnewidwyr gwres etc.
Manteision
Perfformiad sefydlog
- Llinellau rheoli deuol
- Prif linell ynghyd â llinell wrth gefn
- Sicrhau bod y prosiect yn cael ei gwblhau'n llyfn.
Seren y perfformiad cost
- Perfformiad sefydlog
Gwarant blwyddyn
Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-208 |
| Enw | Condenser tiwb glanach tiwb peiriant glanhau |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 375W |
| Cyflymder Brwsh | 900rpm |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 19KG |
| Maint | 185 * 335 * 355mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.5-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2 pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Troed switsh: 1pc |
| Manteision | 1.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr Dyluniad 2.Portable 3.Brwsio gyda jetio dŵr switsh 4.Foot |


Grym technoleg, arloesi diderfyn
Sicrwydd Ansawdd
Mae ein cwmni wedi pasio ardystiad system ansawdd ISO9001 a CE, ac mae ganddo ei system eiddo deallusol ei hun, ac mae wedi cael mwy na chant o batentau dyfais. Ers ei sefydlu, mae'r cwmni wedi canolbwyntio ar integreiddio adnoddau mewn technoleg, cynhyrchion, cymwysiadau, marchnadoedd a chyfalaf.
Gwasanaeth 2.Good
Rydym yn darparu cefnogaeth dechnegol ôl-werthu am ddim, os byddwch yn dod ar draws rhai problemau technegol, gallwch gysylltu â ni ar unrhyw adeg, mae gennym staff gwasanaeth cwsmeriaid proffesiynol i ddatrys eich amheuon ar-lein ar unrhyw adeg.
Mantais 3.Price
Mae'r cwmni'n mynnu dilyn y llwybr o ansawdd uchel a phrisiau rhesymol.
4.Factory Cyfanwerthu
Rydym yn gwmni diwydiannol a masnach integredig, gyda thîm proffesiynol, personél ymchwil a datblygu technegol rhagorol, personél cynhyrchu ac yn y blaen. Mae ein cwmni'n canolbwyntio ar ymchwil, datblygu, cynhyrchu, gwerthu a gwasanaethu offer laser pŵer uchel.
Tagiau poblogaidd: tiwb cyddwysydd peiriant glanhau tiwb glanhau, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



