Cynhyrchion
Peiriant glanhau tiwb cyfnewidydd gwres
Defnyddir ar gyfer glanhau tiwb cyfnewidydd gwres
Cyflymder 0-1400rpm y gellir ei addasu
Tiwb 6.35mm-25.4mm yn berthnasol
Pŵer glanhau 550W
Siafft 7.6m * 2 ddarn
Mewnfa ddŵr 20m
dyluniad switsh olwyn a throed cyffredinol
Pris: $950-$1200
Swyddogaeth
Offer Glanhau Tiwbiau Ieri KT-202
1, Brwsio ymlaen a swyddogaeth gwrthdroi, descaling dwfn ac atal y jammed.
2, Yn berthnasol i wahanol ddiamedrau tiwbiau copr cyddwysydd, a all lanhau graddfa, rhwd, ac ati yn effeithiol.
3, 0 -1400r/min rheoliad cyflymder di-gam, Gellir addasu'r cyflymder o 0 i 1400 rpm. O dan amodau gwaith arferol, gellir addasu'r cyflymder i'r cyflwr canol, ar yr adeg hon mae'r cyflymder tua 900 rpm; os yw'n arbennig o anodd ei drin Gellir addasu cyflymder y cyflwr gwaith i 600 rpm, a gellir addasu'r cyflymder i 1400 rpm mewn amodau gwaith syml i wella'r cyflymder glanhau.
4, mae'r siafft hyblyg yn mynd i mewn i'r dŵr yn uniongyrchol i amddiffyn y gwesteiwr
5, Mae'r siafft hyblyg yn symudadwy ac yn hawdd i'w gynnal, gan ymestyn bywyd gwasanaeth y siafft hyblyg
6, Dyluniad arddull cert: dyluniad ffrâm cert, hawdd ei symud, poeni-rhydd ac arbed llafur;
Prhestr acking
| prif uned | 1pc |
| siafft gorchuddio neilon flxible | 7.6m * 2 pcs (diamedr 10mm / 12mm) |
| Brwsh neilon | 10cc |
| pibell ddŵr | 20m*1pc |
| switsh droed | 1pc |
Pam ddylem ni lanhau tiwbiau?
Mae'r oerydd yn rhan hanfodol o gylchred y system ddŵr. Mae glendid yr oerydd yn cael effaith enfawr ar effeithlonrwydd allbwn y peiriant. Mae piblinellau yn agored i slwtsh, graddio mwynau, gwahanol fathau o falurion, ac ati yn ystod y llawdriniaeth. Mae'r mecanweithiau baeddu tiwbiau hyn yn rhwystro llif dŵr oeri, yn lleihau trosglwyddo gwres, ac yn niweidio arwynebau tiwbiau. Canlyniad terfynol llygredd piblinellau yw lleihau'r effeithlonrwydd cyfnewid gwres, gan arwain at effeithlonrwydd gwaith isel. Bydd gweithrediad tymor hir y peiriant yn yr amgylchedd hwn yn cynyddu colli'r peiriant ac yn byrhau bywyd y gwasanaeth.
Cais:

FAQ:
C1: Ydych chi'n wneuthurwr neu'n fasnachwr?
A1: Rydym yn wneuthurwr, mae'r ffatri wedi'i lleoli ym Mharc Diwydiannol Gongtou Chuangzhitiandi, Hefei, Talaith Anhui, gyda thechnoleg offer cyflawn, adrannau arbrofol a gweithgynhyrchu, croeso i ymweld.
C2: Beth os nad oes gan ein staff unrhyw brofiad glanhau tiwbiau gyda pheiriant?
A2: Rydym yn darparu cyrsiau fideo gweithredu. Os cewch unrhyw broblemau yn ystod y llawdriniaeth, gallwch gysylltu â ni ar unrhyw adeg. Bydd ein staff peirianneg profiadol yn rhoi atebion i chi yn ôl eich sefyllfa wirioneddol.
C3: Sut i ddewis brwsh a siafft glân?
A3: tube inner diameter ≥ brush diameter >diamedr siafft hyblyg
Y peth pwysicaf yw mesur diamedr mewnol y tiwb, byddwn yn darparu'r brwsh priodol a'r siafft hyblyg yn ôl eich maint.
| Enw Cynnyrch | Offer Glanhau Tiwbiau oeri |
| Model rhif. | KT- 202 |
| Pwer | 550w |
| foltedd | Opsiwn 220-240v/110v/120v |
| Amlder | 50HZ/60HZ |
| Cyflymder brwsh | 0-1400rps stepless gymwysadwy |
| Siafft | 7.6m * 2 darn |
| Amrediad dwythell berthnasol | 6.35mm-25.4mm |
| Pwysau | 27.5kg |
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau tiwb cyfnewidydd gwres, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, ffordd dda
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



