Cynhyrchion
Peiriant Glanhau Tiwb
Defnyddir ar gyfer glanhau tiwb cyfnewidydd gwres oerydd condonser
Cyflymder 900rpm y gellir ei addasu
Tiwb 6.35mm-25.4mm yn berthnasol
Pŵer glanhau 375W
Siafft 7.6m * 2 ddarn
Mewnfa ddŵr 20m
dyluniad switsh olwyn a throed cyffredinol
Pris: $690-$750
Swyddogaeth
KT{0}} Peiriant Glanhau Tiwbiau
1, Argymhellir defnyddio llinell reoli ddeuol, llinell Wrth Gefn i atal heneiddio'r brif linell ar ôl 5.6 mlynedd o ddefnydd, hefyd yn atal damweiniau yn y broses adeiladu, yn gallu defnyddio'r llinell wrth gefn mewn argyfwng.
2, Mae dŵr yn mynd yn uniongyrchol i'r siafft hyblyg, dim prif beiriant mewnfa ddŵr i ymestyn oes gwasanaeth offer
3, gellir dadosod siafft hyblyg a hawdd ei gynnal, gan ymestyn oes gwasanaeth siafft hyblyg
4, dyluniad pen brwsh crwn, nid yw brwsh glanhau yn niweidio'r bibell
5, Maint bach 355 * 335 * 185mm, pwysau ysgafn 19kg, hawdd i'w gario.
Prhestr acking
| prif uned | 1pc |
| siafft gorchuddio neilon flxible | 7.6m * 2 pcs (diamedr 10mm / 12mm) |
| Brwsh neilon | 10cc |
| pibell ddŵr | 20m*1pc |
| switsh droed | 1pc |
Pam ddylem ni lanhau tiwbiau?
Mae'r oerydd yn rhan hanfodol o gylchred y system ddŵr. Mae glendid yr oerydd yn cael effaith enfawr ar effeithlonrwydd allbwn y peiriant. Mae piblinellau yn agored i slwtsh, graddio mwynau, gwahanol fathau o falurion, ac ati yn ystod y llawdriniaeth. Mae'r mecanweithiau baeddu tiwbiau hyn yn rhwystro llif dŵr oeri, yn lleihau trosglwyddo gwres, ac yn niweidio arwynebau tiwbiau. Canlyniad terfynol llygredd piblinellau yw lleihau'r effeithlonrwydd cyfnewid gwres, gan arwain at effeithlonrwydd gwaith isel. Bydd gweithrediad hirdymor y peiriant yn yr amgylchedd hwn yn cynyddu colli'r peiriant ac yn byrhau bywyd y gwasanaeth.
Cais:

Ein ffatri:
Mae Anhui Kuaitong Technology Co, Ltd yn weithgynhyrchwyr offer glanhau piblinell Tsieina, yn canolbwyntio ar ddylunio a chynhyrchu glanhawr cyddwysydd aerdymheru canolog / glanhawr dwythell / glanhawyr pibellau cyddwysydd / glanhawyr pibellau rhag-gynhesu aer / glanhawyr tiwb cyfnewidydd gwres / glanhau tiwbiau boeleri, piblinell glanhawr / cegin / sterilizer / robot glanhau pibellau, ac ati Rydym wedi bod yn diweddaru'r dyluniad ar gyfer amodau gwaith gwahanol. Os nad ydych chi'n gwybod pa beiriant y gellir ei ddefnyddio i lanhau'ch tiwbiau, neu os nad ydych chi'n dod o hyd i beiriant addas, gallwch gysylltu â ni. Byddwn yn argymell cynhyrchion addas i chi, neu gallwn ddylunio cynhyrchion newydd i chi.
| Enw Cynnyrch | Peiriant Glanhau Tiwb |
| Model rhif. | KT-208 |
| Pwer | 375w |
| foltedd | 220-240v/110v/120v opsiwn |
| Amlder | 50HZ/60HZ |
| Cyflymder brwsh | 900rps stepless gymwysadwy |
| Siafft | 7.6m * 2 darn |
| Amrediad dwythell berthnasol | 6.35mm-25.4mm |
| Pwysau | 19kg |
Tagiau poblogaidd: peiriant glân tiwb, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



