Cynhyrchion
Glanhawr tiwb diwydiannol
1.Price: $ 550-$ 650
Pŵer: 375W
2.Brush cyflymder: 0-1400rpm
3.Tube diamedr: 6.35-25.4mm
Swyddogaeth

Mae glanhawr tiwb diwydiannol KT-101 yn siwtio ar gyfer triniaeth faeddu mewn pob math o diwbiau, a hefyd yn addas i'r rhwd a'r raddfa dynnu mewn cyddwysyddion, anweddyddion, cyfnewidwyr gwres a thiwbiau cyfnewid gwres eraill. Mae'r dyluniad ysgafn yn gwneud y cynhyrchiad hwn yn hawdd i'w gario.
Paramater Cynhyrchu
| Glanhawr tiwb diwydiannol | |
| Foltedd | 220V-240V/110V,50Hz/60Hz |
| Pŵer | 375W |
| Cyflymder brwsh | 0-1400r/min |
| Pwys | 13kgs |
| Dimensiwn | 350mm * 200mm * 170mm |
| Pibellau dŵr | 20m (safonol) |
| Siafft hyblyg | 1pc (6/8/10 / 12 mm ar gyfer opsiwn) |
| Brws | 10pcs (6.5-25.4mm ar gyfer opsiwn) |
| Canodd y tiwb addas | Φ6.35-Φ25.4mm |
Nodweddion Cynhyrchu

● 0-1400r / min addasu cyflymder addas gwahanol diwbiau glanhau a gwahanol gyflwr gweithio perthnasol.

●Siafft hyblyg symudadwy. Ceisiwch osgoi rhwd y siafft feddal, gan ymestyn bywyd gwasanaeth y siafft feddal.

●Dŵr uniongyrchol i'r siafft feddal er mwyn osgoi niwed i'r uned wedi'i selio.

●Brwsys neilon dim difrod i'r tiwbiau.
Rhagofalon ar gyfer cynnyrch gan ddefnyddio
●Rhaid seilio'r gwesteiwr wrth gysylltu â'r cyflenwad pŵer.
●Mae'r siafft hyblyg yn cael ei sythu cyn belled ag y bo modd o'i ddefnyddio.
●Ar ôl ei ddefnyddio, mae'r siafft yn cael ei dynnu allan o ddiwedd y brwsh i sychu a saim, sy'n gallu ymestyn bywyd gwasanaeth y siafft hyblyg i bob pwrpas.
●Ar gyfer glanhau pibellau o wahanol ddiamedrau, dewiswch faint priodol siafft hyblyg a brwsh glanhau.
Egwyddor Glanhau Tiwb

Mae'r modur yn gyrru'r hyblyg ac yna mae'r siafft hyblyg yn gyrru'r brwsh i gylchdroi ar gyflymder uchel. Mae dŵr yn llifo allan trwy'r llawes tiwb neilon ar ddiwedd y siafft hyblyg i olchi baw i ffwrdd.
Tagiau poblogaidd: Glanhawr tiwb diwydiannol, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad




