Cynhyrchion
Swyddogaeth
1. Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-208 |
| Enw | tiwb oerydd pibell offer glân |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 375W |
| Cyflymder Brwsh | 900rpm |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 19KG |
| Maint | 185*335*355mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.5-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2 pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Troed switsh: 1pc |
| Manteision | 1.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr Dyluniad 2.Portable 3.Brwsio gyda jetio dŵr switsh 4.Foot |


Disgrifiad o'r Cynnyrch
Mae offer glân pibell tiwb oeri yn berthnasol ar gyfer glanhau mathau o gyddwysydd / cyfnewidydd gwres / rhag-gynhesydd aer / anweddydd / tiwb gwresogydd / oerydd a thiwbiau eraill. Defnyddir offer glanhau pibell oeri yn eang mewn gwaith pŵer, cemegol, gwaith prosesu bwyd, ffatri fferyllol, ffatri prosesu cynhyrchu pibellau, adeilad y gwesty, ac ati.
Diamedr addas: 6.35 mm i 25.4 mm
Cymhwyso deunydd tiwb: tiwb copr, tiwb dur di-staen, pibell haearn bwrw, pibell PVC, pibell graffit, ac ati.
FAQ
C: Ai cwmni masnachu neu wneuthurwr ydych chi?
A: Rydym yn ffatri.
C: A allwn ni wneud ein logo OEM?
A: Ydw, gallwn ni wneud logo OEM.
C: Sut i gysylltu â ni?
A: * 24 awr ar-lein, ateb cyflym, neu e-bost gyda ni.
* Dewiswch un cynnyrch a gadewch neges i ni.
C: Beth am y gwasanaethau ôl-werthu?
A: Os bydd unrhyw broblemau ar ôl derbyn y nwyddau, mae croeso i chi gysylltu â ni i ddelio, bydd ein peiriannydd yn gwasanaethu ar unrhyw adeg i'ch gwneud chi'n fodlon.
C: Beth yw eich cryfder?
A: Dylunio a gweithgynhyrchu.
Ar gyfer dylunio, tîm proffesiynol o 10 peiriannydd. A meddalwedd uwch rhyngwladol.
Ar gyfer gweithgynhyrchu, mae'n cwmpasu arwynebedd tir o 1180 m² gydag arwynebedd adeiladu o 3800 m².
Tagiau poblogaidd: tiwb oerydd offer glân bibell, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



