Cynhyrchion
Swyddogaeth
1. Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif | KT-202 |
| Enw | Glanhawr tiwb oerach kt202 |
| Foltedd | 220-240V/110V |
| Pŵer | 375W |
| Cyflymder Brwsio | 0-1400r / min, gellir ei addasu'n ddi-gam |
| Siafft Hyblyg | 6/8 /10 / 12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwys | 27.5KG |
| Maint | 400 * 225 * 405mm |
| Pecyn | Pecyn safonol allforio |
| Diamedr y Tiwb Cymwys | 6.35-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2pcs Brwsh: 10pcs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Switsh traed: 1pc |
| Manteision | 1.Double llinellau rheoli gydag un llinell sbâr Dyluniad 2.Wheel ar gyfer cludadwy 3.Mae dŵr mewnfa ar siafft yn uniongyrchol i ddiogelu'r brif uned rhag dŵr 4.Cylchdro cadarnhaol a negyddol 5.Brwsio gyda jetio dŵr 6.Switsh traed |


2. Disgrifiad o'r Cynnyrch
Glanhawr tiwb oerach kt202
Mae glanhawr tiwb oerach kt202 wedi'i ddatblygu'n arbennig ar gyfer glanhau tiwbiau.
Cwmpas yr ardal lanhau yw cyddwysyddion, oeryddion, anweddyddion, cyfnewidwyr gwres ac ati.
Mae'r pen brwsh yn gyflym iawn hyd at 900rpm. Ar yr un pryd, mae'r dŵr yn cael ei chwistrellu o'r siafft hyblyg sy'n gallu glanhau'r tiwbiau'n haws.
Ein gwasanaeth
1. Gwarant: blwyddyn ar gyfer prif beiriant, ac eithrio rhannau yn hawdd eu gwisgo. Yn ystod y cyfnod hwn, rhag ofn y bydd difrod neu fethiant, byddwn yn trwsio i gymryd lle rhan sbâr yn rhydd, tra dylai'r prynwr gludo nwyddau dramor.
2. Rhannau Sbâr: Rydym yn cynnig rhannau sbâr drwy gydol y flwyddyn am bris cost i'n cyn gleientiaid.
3. Gweithredu a Chynnal a Chadw: Byddwn yn cynnig llawlyfr gweithredu manwl i chi, gan sicrhau y gallwch ei ddefnyddio'n berffaith.
4. Gwasanaeth Ar-lein: Bydd eich cwestiwn yn cael ei ateb o fewn 24 awr yn ystod diwrnodau gwaith, 48 awr yn ystod y gwyliau.
Tagiau poblogaidd: kt202 glanhawr tiwb oerach, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad




