Cynhyrchion
Peiriant glanhau tiwbiau cyfnewidydd gwres
Yn gallu glanhau tiwbiau tro S, tiwbiau plygu L
Cyflymder brwsh:0-1400rpm (addasadwy)
Cais: Φ6.35-Φ200mmΦ
Pwer: 1500W
Pris: $1400-$1560
Swyddogaeth
KT-302
KT-302 Mae peiriant glanhau tiwbiau cyfnewidydd gwres wedi'i rannu'n ddyluniad math. Mae'r dyluniad hwn yn caniatáu i'r peiriant weithredu y tu mewn i'r tiwb. Gall lanhau pob math o diwbiau materol megis tiwbiau copr, tiwbiau dur, tiwbiau haearn, a dur di-staen tubes.Also gall lanhau pob tiwbiau syth a phlygu.
Paramedr Cynhyrchu
| Peiriant glanhau tiwbiau cyfnewidydd gwres | |
| Foltedd | 220V/50Hz |
| Cyflenwad pŵer | 1500W |
| Cyflymder brwsh | 0-1400rpm (addasiad) |
| Pwysau'r uned reoli | 8KG |
| Pwysau'r brif uned | 44KG |
| Dimensiwn yr uned reoli | 360 * 200 * 175mm |
| Dimensiwn y brif uned | 700 * 230 * 300mm |
| Diamedr y tiwb sy'n gymwys | mm |
| Swyddogaeth | Yn gallu glanhau tiwbiau syth a phlygu |
Nodweddion Cynhyrchu
01.Split math, hawdd ei weithredu a'i symud.
02.0-1400Gall addasiad cyflymder rpm gymhwyso pob math o diwbiau.
03.Torque yn addasiad i ymestyn bywyd gwasanaeth y siafft.

Ategolion Safonol:
siafftiau 1.flexible
Pen offeryn dur 2.Alloy
Brwsh gwifren dur 3.stainless
4.Cyplau
switsh 5.Foot
Pibell ddŵr 6.20M
Gwasanaeth ôl-werthu
Yn gyntaf, mae'r cwmni'n darparu gwarant ar y cynnyrch sy'n cwmpasu unrhyw ddiffygion neu ddiffygion a all ddigwydd. Mae hyn yn sicrhau y gall cwsmeriaid ymddiried yn nibynadwyedd a gwydnwch y cynnyrch. Yn achos unrhyw broblemau, mae'r cwmni'n cynnig atgyweirio neu ailosod rhannau o dan y cyfnod gwarant.
Yn ail, mae'r cwmni'n darparu gwasanaethau cymorth i gwsmeriaid sydd ar gael bob awr o'r dydd a'r nos. Gall cwsmeriaid gysylltu â'r tîm cymorth dros y ffôn, e-bost, neu sgwrs ar-lein a derbyn cymorth prydlon gydag unrhyw ymholiadau neu bryderon sydd ganddynt.
Yn drydydd, mae'r cwmni'n cynnig gwasanaethau cynnal a chadw i gadw'r peiriant yn y cyflwr gorau posibl. Mae'r gwasanaethau hyn yn cynnwys gwiriadau rheolaidd, glanhau, ac atgyweiriadau i sicrhau bod y peiriant yn parhau i berfformio ar ei orau.
Yn ogystal, mae'r cwmni'n darparu hyfforddiant a chymorth i gwsmeriaid ar sut i ddefnyddio'r cynnyrch yn effeithiol. Mae hyn yn sicrhau bod cwsmeriaid yn cael y gorau o'r peiriant ac yn gallu cyflawni eu nodau glanhau yn rhwydd.
Cais


Sioe achos

Tagiau poblogaidd: tiwbiau cyfnewidydd gwres peiriant glanhau, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad


