Cynhyrchion
Peiriant Glanhau Dwythell Brws Rotari
Peiriant glanhau dwythell brwsh cylchdro
Pris: $ 1400- $ 1800
Model: KT-928
Swyddogaeth
Cyflwyniad byr
Peiriant glanhau dwythell brwsh Rotari dyluniad newydd KT-928 gyda phibell 22m / 45m
KT-928 yw ein dyluniad newydd, a gellir ymestyn y pibell i mewn i 45m hir ychwanegol. Mae'n' s sy'n addas i'r dwythellau o 80mm i 500mm.
Defnyddir peiriant glanhau dwythell brwsh KT-928rotary yn arbennig ar gyfer glanhau dwythell aer. Yr ystod dwythell berthnasol yw 80-500mm. Cyflymder brwsio yw 0-1000rpm yn ddi-gam y gellir ei addasu. Mae'r pibell yn 22m neu 45m ar gyfer eich opsiwn. Mae ganddo allu cryf i gael gwared â llwch a graddfa.
Manyleb
| Model rhif. | KT-928 |
| Enw | Peiriant glanhau dwythell |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Pwer | 200W |
| Cyflymder Brwsio | 0-1000rpm, yn addasadwy yn ddi-gam |
| Pibell | 22m (45m ar gyfer opsiwn gyda $ 300 cost ychwanegol) |
| Ystod dwythell berthnasol | 80-500mm |
| Maint | 915 * 545 * 885mm |
| Pwysau | 43kg |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 1pc Brws: 300/400/500 / 600mm, 1pc ar gyfer pob maint |
Llun cynnyrch
Cwestiynau Cyffredin
C: A allwch chi wneud OEM ac ODM?
A: Ydy, mae OEM ac ODM yn dderbyniol. Mae'r lliw, y brand a'r pecyn yn addasu.
C: Beth yw eich gwasanaeth cludo?
A: Gallwn ddarparu gwasanaethau ar gyfer archebu cychod, cydgrynhoi nwyddau, datganiad tollau, paratoi dogfennau cludo a swmp cludo yn y porthladd cludo.
C: Beth yw eich gwasanaeth ôl-werthu?
A: Ein cyfnod gwarant ansawdd yw blwyddyn. Bydd unrhyw broblem ansawdd yn cael ei datrys i foddhad cwsmeriaid.
C: A oes gennych ardystiad CE?
A: Mae ein holl gynhyrchion wedi'u hardystio gan CE.
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau dwythell brwsh cylchdro, Tsieina, ffatri, pris, rhad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



