Cynhyrchion
Swyddogaeth
Paramedr Cynnyrch

Manyleb
Defnyddir peiriant glanhau dwythell cludadwy KT-926 yn arbennig ar gyfer glanhau llwch y tu mewn i'r dwythellau.
Defnyddiwyd y peiriant glanhau dwythell cludadwy ynysoedd i gymell glanhau dwythell cyflyru, glanhau dwythell ffatri blawd, glanhau planhigion cemegol ac ati.
| Diamedr dwythell cymwys | 50-800mm |
| foltedd | 220V (customizable)) |
| Pwer | 550W |
| Cylchdroi cyflymder | 0-1400rpm (addasadwy) |
| Pwysau prif uned | 35kg |
| Cyfredol | 7A |
| Maint y brif uned | 440x240x320mm |
| Dull glanhau | Brwsio |
| Diwydiannau sy'n berthnasol yn gyffredin | HAVC, adeilad swyddfa, fila, lleoliad, neuadd ac ati. |
Manteision ar gyfer Peiriant Glanhau DwythellPortable
1. 0-1400rpm, yn addasadwy yn ddi-gam.
Dyfais stopio brys 2.With i amddiffyn y brwsh rhag sownd yn y dwythellau.
3. Yr ystod dwythell berthnasol yw 50-800mm.
Swyddogaeth rheoli 4.Remote
Cwestiynau Cyffredin
1. Ydych chi'n ffatri?
A: Ydw. Ni yw'r ffatri wreiddiol.
2. Oes gennych chi ef mewn stoc?
A: Mae'r mwyafrif o'r peiriannau mewn stoc. Ac mae'r amser dosbarthu o fewn wythnos.
3. Pa dystysgrif sydd gennych chi?
A: Mae pob un o'n peiriannau wedi'u cymeradwyo gan CE.
4. Pa warant y gallaf ei chael?
A: Rydym yn darparu gwarant blwyddyn.
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau dwythell cludadwy, Tsieina, ffatri, pris, rhad
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad




