Cynhyrchion
Peiriant glanhau cyddwysydd cyfnewidydd gwres
Model: KT-202 Peiriant Glanhau Cyddwysydd Cyfnewid Gwres
Pris: $950-$1100
Swyddogaeth
1. Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-202 |
| Enw | Peiriant glanhau cyddwysydd cyfnewidydd gwres |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 375W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400r/munud, addasadwy di-ri |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 27.5KG |
| Maint | 400*225*405mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.35-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2 pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Footswitch: 1c |
| Manteision | 1. Llinellau rheoli dwbl gydag un llinell sbâr 2. Dyluniad olwyn ar gyfer cludadwy 3. Mae dŵr yn cael ei fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr 4. Cylchdroi cadarnhaol a negyddol 5. Brwsio gyda jetio dŵr |



2. Disgrifiad o'r Cynnyrch
Mae Peiriant Glanhau Cyddwysydd Cyfnewid Gwres wedi'i ddatblygu'n arbennig ar gyfer glanhau tiwbiau cyddwysyddion, oeryddion, anweddyddion, cyfnewidwyr gwres ac ati.
Manteision
Llinellau rheoli 1.Double gydag un llinell sbâr
Dyluniad 2.Wheel ar gyfer cludadwy
3.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr
Cylchdro 4.Positive a negyddol
5.Brwsio gyda jetio dŵr
Pecynnu a Llongau
Pecynnu: 1. un darn mewn un achos pren
2. maint addas i garton allforio
3. Dim ategolion pacio eraill yn rheolaidd
4. Mae angen pacio cwsmeriaid ar gael
Llongau: yn yr awyr, ar y môr, neu'n gyflym
Amser arweiniol sampl: 1 ~ 7 diwrnod
Amser dosbarthu: tua 1 ~ 7 diwrnod ar ôl i fanylion yr archeb a'r cynhyrchiad gael ei gadarnhau.
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau condenser cyfnewidydd gwres, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad


