Cynhyrchion
Swyddogaeth
1. Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-926 |
| Enw | Offer Glanhau Awyrell a Dwythell |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 550W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm, addasadwy di-ri |
| Hose | 16mm * 15m (gellir ei addasu) |
| Amrediad dwythell berthnasol | 50-800mm |
| Cyfredol | 7A |
| Pwysau | 35kg |
| Maint | 440 * 240 * 320mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 1pc Brwsh: 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint |




2. Disgrifiad o'r Cynnyrch
Mae gan Offer Glanhau Vent & Duct siafft hyblyg 15m (gellir ei addasu yn siafft hyblyg 30m) a brwsys o wahanol feintiau.
Mae maint y brwshys rhwng 100mm i 800mm ar gyfer eich opsiwn. Mae Offer Glanhau Awyrell a Duct yn berchen ar gyflymder brwsh uchel o 0rpm i uchafswm 1400rpm.
Gall yr Offer Glanhau Vent & Duct lanhau dwythellau crwn a dwythellau hirsgwar. Gall lanhau'r ddwythell aer fertigol a llorweddol mewn dwythellau aer 50mm i 800mm.
Mae Offer Glanhau Vent & Duct yn rhan o gwmnïau Anhui Kuaitong sydd wedi'u lleoli yn Tsieina ac sydd â 13 mlynedd o brofiad gwneuthurwr.
Gellir defnyddio Offer Glanhau Awyru a Dwythellau mewn glanhau dwythellau neu hylendid awyru.
Mae'r system yn syml iawn a gellir ei defnyddio gan un person, yn wahanol i beiriant brwsh cylchdro.
Offer Glanhau Awyrell a Dwythellhefyd yn gweithgynhyrchu ac yn cyflenwi amrywiaeth o frwshys ar gyfer dwythellau crwn a sgwâr, o 50mm - 800mm (2" - 30"), yn ogystal â chrafwyr llaw crwn ar gyfer saim. Hefyd rydym yn gwerthu ystod lawn o sugnwyr llwch HEPA pwerus ac ystod lawn o Negative Air Movers.
CAOYA
C: A ydych chi'n darparu gwasanaeth OEM?
A: Ydw.
C: Pa beiriannau mae eich cynnyrch yn ei wneud?
A: Mae duct yn gweithio peiriannau glanhau, peiriannau glanhau systemau gwacáu cegin, glanhawyr tiwbiau ac ati.
C: Sut i wneud y cludo?
A: Anfonwch eich cyfeiriad cludo atom, yna byddwn yn cyfrifo'r gost cludo i chi. Hefyd gallwn ddefnyddio'ch asiant i wneud y cludo hefyd.
C: Sawl darn y gallwn ei archebu?
A: Mae 1pc yn iawn i'w brynu. Ni yw'r gwneuthurwr, felly nid oes angen isafswm archeb.
Tagiau poblogaidd: offer glanhau awyrell a dwythell, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, ffordd dda
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



