Cynhyrchion
Robot Glanhau Awyru
1. yn berthnasol ar gyfer dwythellau cerrynt eiledol 250-800mm
2. cyflymder rhedeg robot 0.3m/s
3. glanhau gyda 2800W pðer mawr
4. cyflymder brwsh 500rpm
Gallu 5.Suction 1180CFM (2000m³/h)
6. siafft 15m
7. HD camera a storio Fideo
8. Pris: $4500-$3800
Swyddogaeth
KT{0}} Robot glanhau awyru
Manteision:
1.Robot offer gyda braich lifft, gall y robot yn lân y llwch o'r wal o dwythellau ym mhob agwedd.
2. Robot yn rhedeg yn y ductwok ar 0.3m/s, mae rhan uchaf a gwaelod y robot yn meddu ar fewnfa sugno, sugno i gyrraedd 2000m³/h
3. Gellid darparu brwshys 300mm/400mm/500mm/600mm a meintiau wedi'u haddasu ar gyfer dwythellau glân o wahanol faint, sy'n diwallu anghenion glanhau gwahanol leoedd.
4. Siafft cyrraedd 15m, gall glanhau dwythellau hir, arbed eich amser.
5. Mae camera diffiniad uchel AHD gyda 4 LED llachar ar y robot, gall arddangos yn glir y sefyllfa y tu mewn i'r dwythellau mewn amser real, a gellir storio'r fideo i gymharu'r effaith cyn ac ar ôl glanhau.

Pam defnyddio robot glanhau i lanhau dwythellau awyru?
Mae'r rhan fwyaf o'r dwythellau awyru yn hyd a lled arferol, mae glanhau â llaw yn anodd ac yn beryglus. Ystod dwythellau cymhwysedd ein robot glanhau yw 250 mm - 800 mm, gall weithio ar gyfer y rhan fwyaf o'r gwaith dwythellau ar y farchnad, ac oherwydd mai ni yw'r gwneuthurwr, gallwn addasu brwsh hir i chi, yn berthnasol i 1m neu 2m o'r dwythellau. Mae gan y robot gamera manylder uwch wedi'i osod ar ei ben i fesur pa mor dda y mae'r dwythellau'n cael eu glanhau. Os ydych chi'n gwmni glanhau, bydd lluniau glanhau cyn ac ar ôl yn eich helpu i gael adolygiadau da gan eich cwsmeriaid.
Rhestr pacio:
| Prif uned | 1pc |
| Robot | 1pc |
| Hose | 15m*1pc |
| Brwsh | 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint neu faint arferol |
Cwmni:
Wedi'i sefydlu yn 2009, rydym yn wneuthurwr sy'n ymwneud yn bennaf â chynhyrchu a datblygu amrywiol offer glanhau tiwbiau, dwythell, robotiaid glanhau a robotiaid archwilio. Mae gennym nifer o batentau, ac rydym yn cydweithredu â Chymdeithas Glanhau Tsieineaidd ar gyfer ysgolion hyfforddi glanhau piblinellau, ac yn anfon technegwyr glanhau piblinellau i bob rhan o'r wlad bob blwyddyn. Croeso i gwsmeriaid o bob cwr o'r byd ymweld â'n cwmni ac rydym yn falch o rannu ein profiad technoleg a pheirianneg gyda chi.
| Enw Cynnyrch | Robot Glanhau dwythell AC |
| Model rhif. | KT-976 |
| Grym | 2800w |
| foltedd | 220-240v/110v/120v opsiwn |
| Amlder | 50HZ/60HZ |
| Cyflymder brwsh | 500rpm stepless gymwysadwy |
| Hose | 15m |
| Amrediad dwythell berthnasol | 250-800mm |
| Gallu sugno | 1180CFM (2000m³/h) |
| Camera | HD |
| Cyflymder rhedeg robot | 0.3m/s |
Tagiau poblogaidd: robot glanhau awyru, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, ffordd dda
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



