Cynhyrchion
Glanhawr Tiwb Gyda Gallu Treiddgar Cryf
Cyfnewidydd gwres pibellau glanhau boeler tiwb glanhau a tiwb oeri offer glanhau gyda gallu treiddgar cryf
Model:KT-206
Swyddogaeth
Priodoledd cynnyrch
Mae KT{0}} yn beiriant plygio hynod dreiddiol, sy'n addas ar gyfer pob math o driniaeth baw mewnol pibell, ac wedi'i ddylunio'n arbennig ar gyfer plygio pibell. Mae'r cyflymder glanhau yn gyflym a gall ddelio â chyflwr dim llif dŵr.
Mantais cynnyrch
1. Pŵer: mae'r offer wedi'i gyfarparu â modur pwerus perfformiad uchel, gyda phŵer 3000W, pen torrwr / brwsh wedi'i gyfarparu â modur cryf ar y gweill cylchdro cyflym iawn, y biblinell y tu mewn i'r baw caled;
2. Cyflymder brwsh addasadwy: gellir addasu cyflymder yr offer mewn ystod ehangach, yn yr ystod o 0-2800 gellir addasu RPM, gan ddefnyddio amrywiaeth o faw piblinell;
3. Dull gweithio deuol: gellir defnyddio'r offer yn y cyflwr gweithio dŵr a dim dŵr. Ar gyfer cyflwr gweithio dŵr, fel amgylchedd gwaith arferol boeler dŵr, mae'r offer yn mabwysiadu'r modd gweithio fflysio dŵr; Mae'r offer yn newid i'r modd fflysio aer rhag ofn nad oes amodau gwaith dŵr, fel pibell fwg ac amgylchedd gwaith dim dŵr arall;
Dyluniad manwl
1. Gellir addasu'r cynnyrch i amrywiaeth o offer glanhau, hynny yw, dewiswch glanhau pen brwsh neu ben torrwr dur aloi yn ôl deunydd pibell a chaledwch baw.
2. Mae gan yr offer swyddogaeth addasu torque, a gellir addasu trorym y siafft hyblyg yn ystod y broses lanhau, sydd nid yn unig yn ADDASU i ofynion glanhau piblinellau amrywiol, ond hefyd yn amddiffyn y craidd siafft hyblyg rhag torri.
Delwedd cynnyrch


Proffil Cwmni
Sefydlwyd Anhui Kuaitong ar 2009, a oedd wedi ymrwymo i ddatblygu marchnadoedd domestig a thramor. Mae'r cynhyrchion yn cael eu hallforio i Ogledd America(20.00 y cant), Dwyrain Asia(15.00 y cant), y Dwyrain Canol(14.00 y cant), Gorllewin Ewrop(10.{ {10}} y cant ), De America(10.00 y cant), De Asia(7.00 y cant), De-ddwyrain Asia(7.{16}} y cant),Canolbarth America(5 .00 y cant ), Oceania(5.00 y cant ), Affrica(3.00 y cant), Gogledd Ewrop(2.{24}} y cant),Dwyrain Ewrop(1 .00 y cant ), De Ewrop(1.00 y cant ).



| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-206 |
| Enw | Glanhawr tiwb boeler |
| foltedd | 380V (gellir ei addasu) |
| Grym | 3000W |
| Cyflymder Brwsh | 0-2800rpm (addasadwy di-step) |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12/16/22/27mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 80KG |
| Maint | 660*420*400mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.5-800mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 4pcs Dril aloi: 4pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Troed switsh: 1pc |
| Manteision | Gall llinellau rheoli 1.Double, weithio ar yr un pryd 2.Speed yn stepless gymwysadwy 3.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr 4.High pŵer 5.Torque yn gymwysadwy 6.Carthu'r tiwbiau wedi'u tagu'n galed 7.Provide brwsio jetio dŵr neu lanhau sych |
Tagiau poblogaidd: glanhawr tiwb gyda gallu treiddgar cryf, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad




