Cynhyrchion

KT101 Peiriant Glanhau Piblinell Gludadwy Proffesiynol Gyda Chyflymder Addasadwy A System Chwistrellu Dŵr
1.model:kt-101
2.$600-$650
Swyddogaeth
Disgrifiad Cynnyrch
Disgrifiad o'r Cynnyrch
Datrysiad Glanhau Cludadwy Uwch ar gyfer Pibellau Diwydiannol
Mae'r Peiriant Glanhau Piblinellau Cludadwy Proffesiynol KT101 yn darparu glanhau perfformiad uchel gyda'i system cyflymder addasadwy arloesol 0-1400 RPM a thechnoleg chwistrellu dŵr manwl gywir. Wedi'i gynllunio ar gyfer timau cynnal a chadw diwydiannol, mae'r peiriant cryno ond pwerus hwn i bob pwrpas yn cael gwared ar raddfa, malurion a halogion o bibellau sy'n amrywio o diwbiau diamedr bach i biblinellau diwydiannol mawr.
Pecyn Proffesiynol Cyflawn yn Cynnwys
Prif uned lanhau gyda modur 0-1400 RPM
System ffroenell chwistrellu pwysedd uchel
Cydrannau chwistrellu dŵr
Brwshys gradd proffesiynol ac atodiadau
Câs cario ar gyfer cludo a storio
tystysgrif

| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT- 202 |
| Enw | Glanhawr tiwb |
| Foltedd | 220-240V/110-120V |
| Grym | 550W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm (addasadwy di-step) |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 27.5KG |
| Maint | 405*225*400mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.5-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2 pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Troed switsh: 1pc |
| Manteision | Llinellau rheoli 1.Double gydag un llinell sbâr Dyluniad 2.Wheel ar gyfer cludadwy 3.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr Siafft hyblyg 4.steel 5.Brwsio gyda jetio dŵr switsh 6.Foot |
Tagiau poblogaidd: kt101 peiriant glanhau piblinell cludadwy proffesiynol gyda chyflymder addasadwy a system chwistrellu dŵr, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad
