Cynhyrchion
Cyfarpar Glanhau Cyfnewidwyr Gwres
Cyfnewidydd gwres offer glanhau
Model: KT-202
Pris: $950-$1200
Swyddogaeth
1. Paramedr Cynnyrch
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-202 |
| Enw | Cyfnewidydd gwres offer glanhau |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 375W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400r/munud, addasadwy di-ri |
| Siafft Hyblyg | 6/8/10/12mm * 7.6m (gellir ei addasu) |
| Pwysau | 27.5KG |
| Maint | 400*225*405mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Diamedr y Tiwb sy'n Gymwys | 6.35-25.4mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Siafft hyblyg: 7.6m * 2 pcs Brwsh: 10ccs Pibell ddŵr: 20m * 1pc Troed switsh: 1pc |
| Manteision | Llinellau rheoli 1.Double gydag un llinell sbâr Dyluniad 2.Wheel ar gyfer cludadwy 3.Water yn fewnfa ar siafft yn uniongyrchol i amddiffyn y brif uned rhag dŵr Cylchdro 4.Positive a negyddol 5.Brwsio gyda jetio dŵr switsh 6.Foot |


2. Disgrifiad o'r Cynnyrch
Mae offer sy'n dueddol o faeddu fel cyddwysydd, oerach, anweddydd, cyfnewidydd gwres yn well ar gyfer glanhau.
Mae cyflymder pen brwsh hyd at 900rpm, ar yr un pryd, y chwistrelliad dŵr o'r siafft hyblyg a fydd yn hawdd glanhau tiwbiau o offer glanhau cyfnewidydd gwres.
Manteision
KT{0}} Cyfarpar glanhau cyfnewidydd gwres:
Ein gwasanaeth
1. Gwarant: gwarant blwyddyn
2. Rhannau sbâr: Rydym yn cynnig darnau sbâr trwy gydol y flwyddyn am bris cost i'n cyn gleientiaid.
3. Gweithredu a Chynnal a Chadw: Byddwn yn cynnig llawlyfr gweithredu manwl i chi, gan sicrhau y gallwch ei ddefnyddio'n berffaith.
4. Gwasanaeth Ar-lein: Bydd eich cwestiwn yn cael ei ateb o fewn 24 awr yn ystod diwrnodau gwaith, 48 awr yn ystod gwyliau.
Tagiau poblogaidd: cyfnewidydd gwres offer glanhau, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad


