Cynhyrchion
Peiriant glanhau tiwb cyddwysydd
1.Pris: $1100-$1280
Cyflenwad pŵer: 550W
2.Cyflymder brwsio:0-1400rpm
3. Diamedr tiwb cymwys: 6.35-25.4mm
Swyddogaeth

KT{0}} Mae Peiriant Glanhau Tiwbiau Cyddwysydd wedi'i gynllunio ar gyfer glanhau tiwbiau diwydiannol, Gyda glanhau brwsh addasu cyflymder uchel 0-1400r/munud, mae mewnfa ddŵr wrth frwsio yn gwneud gweithredu'n haws ac yn lanach.
Paramedr Cynhyrchu
| Peiriant glanhau tiwb cyddwysydd | |
| foltedd | 220V/50Hz |
| Grym | 550W |
| Cyflymder brwsh | 0-1400r/mun |
| Pwysau | 27.5KGS |
| Dimensiwn | 400mm*225mm*405mm |
| Pibell ddŵr | 20m (Safonol) |
| Siafft | 2 darn (6/8/10/12mm ar gyfer opsiwn) |
| Brwshys | 10 pcs (maint ar gyfer yr opsiwn) |
| Diamedr tiwb sy'n gymwys | 6.35mm-25.4mm |
Affeithwyr Safonol






① Siafft hyblyg ② Pibell ddŵr ③ Troedfedd switsh ④ llinyn pŵer ⑤ Coupling ⑥Brwsys
Pam mae angen glanhau'r cyddwysydd a sut i lanhau?
Mae'r cyddwysydd yn rhan o'r system oeri, sy'n perthyn i fath o gyfnewidydd gwres, ac mae ei dymheredd yn uchel iawn. Felly mae ychydig o gadw baw pan fydd yn trawsnewid. Hefyd, os na fyddwn yn ei lanhau, bydd yn cronni ac yn ymyrryd â'r broses oeri.
Mabwysiadu proses glanhau datblygedig domestig glanhau gwn dŵr pwysedd uchel. Mae technoleg glanhau pwysedd uchel iawn yn cael ei yrru gan injan modur neu ddiesel y peiriant glanhau. Mae'r pwysau allbwn yn cael ei weithredu â llaw i lanhau'r tiwb. Pan gaiff ei ddefnyddio, mae'r pibell pwysedd uchel yn mynd i mewn i tiwb copr y cyddwysydd, ac mae'r baw yn y tiwb copr yn cael ei dynnu trwy'r ffroenell glanhau cylchdroi cyflym.
Sioe Achos

Tagiau poblogaidd: Peiriant glanhau tiwb cyddwysydd, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, ffordd dda
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad


