Cynhyrchion
Generadur Ewyn Glanhau Hood Cegin
Generadur ewyn glanhau cwfl cegin KT-8050
Pris: $1200-$1500
Swyddogaeth
Cyflwyniad byr
Gall y generadur ewyn glanhau cwfl cegin KT{0}} gydweithio â pheiriant glanhau gwacáu cegin KT-8001, sydd wedi'i ddatblygu'n arbennig ar gyfer dwythellau mygdarth cegin mewn bwytai, gwestai, gyda brwsh a glanhawr chwistrellu arloesol yn yr un amser.
Manyleb
| Model rhif. | KT-8050 |
| Enw | Generadur Ewyn |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 1500W |
| Pwysau | 0.15-0.25mpa |
| Pwysau | 30kg |
| Maint | 34*54*94cm |
| Hose | PVC, 5m * 10mm |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Hose: 1pc |

Mae gan y generadur ewyn glanhau cwfl cegin alluoedd diheintio a glanhau effeithlon.

FAQ
1. Pam ein dewis ni?
A: Rydym yn darparu gwerthiant uniongyrchol ffatri a gallwn wneud llwyth dramor
2. Ydych chi'n wneuthurwr neu'n gwmni masnachu?
A: Rydym yn wneuthurwr.
3. Pa mor hir mae'n ei gymryd i gyflawni?
A: Rydyn ni'n ei anfon o fewn wythnos ar gyfer archebion bach.
4. A ydych chi'n cynnig gwarant a chymorth technegol?
A: Rydym yn cynnig gwarant blwyddyn.
5. A allwn ni addasu'r cynnyrch?
A: Cadarn. Mae croeso cynnes i orchmynion OEM ac ODM. Mae gennym ein hadran Ymchwil a Datblygu ein hunain.
Tagiau poblogaidd: cegin cwfl glanhau generadur ewyn, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



