Cynhyrchion
Swyddogaeth
Cegin peiriant glanhau pipeventilation ecsôstsyn cael ei ddefnyddio'n bennaf ar gyfer 100-800mm glanhau dwythellau cegin, glanhau llwch, llwch nad yw'n olewog a baw arall mewn dwythellau hirsgwar llorweddol neu grwn mawr a chanolig.
Brwsh gwifren dyletswydd trwm, glanhau dŵr chwistrelladwy, tymheredd uchel a phwysau uchel,sy'n addas ar gyfer pibellau fflat a chrwn, swyddogaethau blaen a gwrthdroi.
Siafft glanhau ystod 15 metr
Ar gyfer dwythellau mawr yn amrywio o 50-1000mm
Cyflymder cylchdroi brwsh addasadwy 0-1400 rpm
Rheolaeth llaw ar gyfer gweithredu a newid cyfeiriad cylchdroi brwsh
Olwyn wedi'i osod ar gyfer symudedd hawdd
Nodweddion:
1. Peiriant pŵer uchel, glanhau baw seimllyd yn hawdd.
2. switsh droed niwmatig, arbedwch eich dwylo a chadwch ddiogelwch.
3. Dyluniad cludadwy, dim poeni am gludiant.
4. Brwsh gwifren dwbl, llygredd olew trwm o bell yn effeithiol.
5. 100-800brwshys mm ar gyfer eich opsiwn.
6. Brwsh neilon meddal, brwsh neilon fflos a brwsh gwifren dur di-staen yn ddewisol
Manyleb
Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-8001 |
| Enw | Cegin peiriant glanhau pipeventilation ecsôsts |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 1500W |
| Cyfredol | 5A |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm, addasadwy di-ri |
| Hose | 22mm*15m (gellir ei addasu) |
| Amrediad dwythell berthnasol | 100-800mm |
| Pwysau | 93kg |
| Maint | 1000*580*1000mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 1pc Brwsh: 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint Pwmp sugno: 1pc Pibell ddŵr: 20m * 1pc |
Llun Cynnyrch


FAQ
C1: Ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?A: Rydym yn wneuthurwr.
C2: Beth am y MOQ?
A: Ein MOQ yw 1PC.
C3: A yw'ch cwmni'n cynnig gwasanaeth OEM?
A: Mae OEM ac ODM ill dau yn iawn.
C4: Beth am y warant?
A: 1 flwyddyn.
C5: Unrhyw ddisgownt ar gyfer eich cynhyrchion?
A: Fel gwneuthurwr, rydym yn cynnig y pris mwyaf ffafriol. Mwy o faint, bydd y pris yn rhatach.
C6: Beth yw'r amser dosbarthu?
A:3-7 diwrnod gwaith ar ôl y taliad.
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau pipeventilation gwacáu gegin, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad

