Cynhyrchion
Peiriant Glanhawr Duct Grease Ar gyfer Glanhau System Gwacáu Cegin
Model: KT-8001
Pris: $2350-$2500
Swyddogaeth
Y Peiriant Glanhau Dwythell Grease KT-8001 ar gyfer Glanhau System Gwacáu Cegin, sydd wedi'i ddatblygu'n arbennig ar gyfer dwythellau saim cegin mewn bwytai a gwestai, sy'n cynnwys brwsh neilon/gwifren arloesol a chwistrell cemegol/asiant/dŵr ar yr un pryd, sydd â'r galluoedd glanhau effeithlon ar gyfer dwythellau olewog.
Brwsio cemegol, brwsio dŵr poeth neu brwsio chwistrellu dŵr, mae'r 3 dull glanhau hynny yn gwneud effaith glanhau ardderchog.
Mae gan y brwsys brwsys gwifren a brwsys neilon ar gyfer eich opsiwn; Cyflymder y brwsh yw 0-1400rpm; Yr ystod dwythell berthnasol yw 100mm-800mm.
KT{0}} Peiriant Glanhau Dwythell Grease Ar gyfer System Glanhau System Gwacáu Cegin Gall weithio gyda'r generadur ewyn KT-8050 i gael effeithiau glanhau gwell.
Manyleb
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-8001 |
| Enw | Peiriant Glanhawr Duct Grease Ar gyfer Glanhau System Gwacáu Cegin |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 1500W |
| Cyfredol | 5A |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm, addasadwy di-ri |
| Hose | 22mm * 15m (gellir ei addasu) |
| Amrediad dwythell berthnasol | 100-800mm |
| Pwysau | 93kg |
| Maint | 1000*580*1000mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 1pc Brwsh: 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint Pwmp sugno: 1pc Pibell ddŵr: 20m * 1pc |
Llun Cynnyrch


FAQ
C: Beth yw eich gwasanaeth cludo?
A: Gallwn ddarparu gwasanaethau ar gyfer archebu llongau, cydgrynhoi nwyddau, datganiad tollau, paratoi dogfennau cludo a swmp dosbarthu yn y porthladd llongau.
C: Beth yw eich term y cyflwyno?
A: Ein tymor dosbarthu cyffredin yw FOB Xiamen. Rydym hefyd yn derbyn EXW, CFR, CIF, DDP, DDU ac ati. Byddwn yn cynnig y taliadau cludo i chi a gallwch ddewis yr un sydd fwyaf cyfleus ac effeithiol i chi.
C: Pa ffordd cludo allwch chi ei ddarparu?
A: Gallwn ddarparu llongau ar y môr, yn yr awyr a thrwy fynegiant.
C: Beth yw eich gwasanaeth ôl-werthu?
A: Ein cyfnod gwarant ansawdd yw blwyddyn. Bydd unrhyw broblem ansawdd yn cael ei datrys i foddhad cwsmeriaid.
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhawr dwythell saim ar gyfer glanhau system gwacáu gegin, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



