Cynhyrchion
KT 836 Robotiaid Glanhau Dwythell Aer Gyda Gwactod
Model: KT-836 gyda Camera
Foltedd: 220V-240V/110V; 50Hz/60Hz
Pwer: 2800W
Dimensiwn y Brif Uned: 460mm402mm762mm
Pwysau'r Brif Uned: 45kg
Swyddogaeth
Disgrifiad Cynnyrch
Cyflwyno'r KT-836 gyda Camera, datrysiad popeth-mewn-un ar gyfer glanhau dwythell aer yn gynhwysfawr. Mae'r peiriant datblygedig hwn yn cyfuno brwsio, hwfro, a chamera manylder uwch, gan chwyldroi'r ffordd rydych chi'n cynnal eich systemau awyru.
Manyleb
| Diwydiannau Cymwys | Gwestai, Siopau Dillad, Siopau Deunydd Adeiladu, Offer Gweithgynhyrchu, Siopau Atgyweirio Peiriannau, Ffatri Bwyd a Diod, Ffermydd, Bwyty, Defnydd Cartref, Manwerthu, Siop Fwyd, Siopau Argraffu, Gwaith Adeiladu, Ynni a Mwyngloddio, Siopau Bwyd a Diod, Arall, Cwmni Hysbysebu |
| Pwysau (KG) | 45 |
| Lleoliad yr Ystafell Arddangos | Dim |
| Fideo yn mynd allan-arolygiad | Darperir |
| Adroddiad Prawf Peiriannau | Darperir |
| Math Marchnata | Cynnyrch Poeth 2024 |
| Gwarant o gydrannau craidd | 1 flwyddyn |
| Cydrannau Craidd | PLC, Injan, Gan, Bocs Gêr, Modur, Gear, Pwmp |
| Man Tarddiad | Anhui, Tsieina |
| Gwarant | 1 flwyddyn |
| Math Peiriant | Arall |
| Cyflwr | Newydd |
| Enw cwmni | KUAITONG/OEM |
| Tanwydd | Trydan |
| Defnydd | Brwsio/gwactod |
| Proses Glanhau | Brwsh/sugno |
| Math Glanhau | Glanhau yn ei Le (CIP) |
| Deunydd | Metel / Coil |
| Grym | 2800 |
| Dimensiwn (LWH) | 460X402X762MM |
| Enw Cynnyrch | Peiriant glanhau dwythell |
| foltedd | foltedd |
| Pwysau prif uned | 45kg |
| Amrediad dwythell berthnasol | 100-800mm |
| Cyflymder brwsh | 0-1400rpm, addasadwy |
| Gallu gwactod | 2000m3/h |
| Camera |
Oes |
| Rheoli o bell | Oes |
| dwythell cais | Crwn/petryal/fertigol/llorweddol |
| Ardystiad | CE |
Nodweddion Allweddol
Ymarferoldeb All-in-One: Mae gan y KT-836 gyda Camera alluoedd brwsio a hwfro, ynghyd â chamera integredig ar gyfer gwelededd gwell.
Arddangosfa Diffiniad Uchel: Gyda sgrin LCD 10" manylder uwch, mae'n darparu monitro sgrin lawn i ddileu corneli marw wrth lanhau.
Cyflymder Brwsh Addasadwy: Mae cyflymder y brwsh yn gwbl addasadwy o 0 i 1400 rpm gydag addasiad di-gam, gan sicrhau brwsio effeithiol ar gyfer dwythellau sy'n amrywio o 100 i 800mm mewn diamedr.
Modur o Ansawdd Uchel: Wedi'i bweru gan fodur o ansawdd uchel, mae'n cynnig hwfro pŵer uchel ac effeithlon ar gyfer dwythellau hyd at 500mm mewn diamedr.
Camera Gweledigaeth Nos Diffiniad Uchel: Mae'r camera'n cynnwys gweledigaeth nos manylder uwch, sy'n galluogi delweddau clir o'r tu mewn i'r dwythellau, hyd yn oed mewn ardaloedd sydd â golau gwan.
Gallu Rheoli o Bell: Mae dau ddull gweithredu - rheolaeth â llaw a rheolaeth bell - ar gael. Mae'r teclyn rheoli o bell yn effeithiol o fewn ystod o 1km, gan ychwanegu cyfleustra a hyblygrwydd yn ystod gweithrediad.
Llun Cynnyrch

Tagiau poblogaidd: kt 836 dwythell aer robotiaid glanhau gyda gwactod, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



