Cynhyrchion

Offer glanhau dwythell aer brwsh cylchdro effeithlon sy'n ddelfrydol ar gyfer defnydd preswyl a masnachol
KT{0}} yw'r uned popeth-mewn-un gyda brwsio, sugnwr llwch a chamera ar gyfer opsiwn, sy'n addas ar gyfer glanhau dwythellau 100-800mm. Mae gan y brif uned sgrin LCD 10" manylder uwch i sicrhau nad oes corneli marw yn y glanhau. Mae cyflymder y brwsh yn 0-1400addasiad di-gam rpm.
Swyddogaeth
Mae'r glanhawr dwythell KT-836 yn arf pwerus ar gyfer glanhau dwythellau aer ac fentiau. Mae ganddo system gwactod dau gam cryf ac mae'n dod â teclyn rheoli o bell i addasu'r gwactod a'r brwsh. Mae'r peiriant yn cynnwys hidlwyr HEPA deuol i sicrhau bod aer glân yn cael ei ryddhau.
Gellir defnyddio'r KT-836 mewn dwy ffordd: gellir ei rolio o gwmpas fel uned gyflawn neu gallwch ddatgysylltu'r pecyn pŵer ysgafn a'i osod yn agos at yr ardal waith. Mae'r brwsh cylchdroi yn symud i ddau gyfeiriad i lanhau malurion yn effeithiol. Mae'r moduron gwactod deuol yn sugno hyd at 201 CFM (troedfedd ciwbig y funud) o faw trwy'r bibell i mewn i fag gwactod tafladwy. Yna caiff aer glân ei hidlo a'i ryddhau o waelod y peiriant.
Manyleb
| Taflen Data Technegol | |
| Model Rhif. | KT{0}} gyda chamera |
| Enw | Peiriant glanhau dwythell aer gyda gwactod a chamera |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 2800W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm, addasadwy di-ri |
| Gallu sugno | 2000m³/h |
| Camera | Camera HD, arddangosfa HD LCD 10". |
| Hose | 50mm * 15m (gellir ei addasu) |
| Ysgafn | Prif olau LED |
| Duct Cymwys | Fertigol, llorweddol, crwn, hirsgwar |
| Amrediad Duct Cymwys | 100-800mm |
| Ystod dwythell sugno | 100-500mm |
| Pwysau | 45kg |
| Maint Prif Uned | 460 * 402 * 762mm |
| Pecyn | Allforio achos pren |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 15m * 1 pc Brwsh: 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint |
Delweddau Manwl

Gwybodaeth Ffatri
Wedi'i sefydlu yn 2009, mae Anhui Kuaitong yn arbenigo mewn dylunio, cynhyrchu a gwerthu peiriannau glanhau dwythell aer, peiriannau glanhau gwacáu cegin, peiriannau glanhau tiwb, glanhawyr tiwb boeler, glanhawyr tiwb cyfnewidydd gwres, ategolion a pheiriannau glanhau pibellau diwydiannol eraill dros ddegawd a chadw. hyd at fodloni gofynion cwsmeriaid drwy'r amser.
Mae ein cwsmer yn cynnwys ac heb fod yn gyfyngedig i gwmnïau cynnal a chadw adeiladau a dyfeisiau, system wresogi, system awyru, aerdymheru canolog, diwydiant cemegol, diwydiant petrocemegol, gwaith pŵer, cwmni gweithgynhyrchu, diwydiant prosesu bwyd, system cludo a dosbarthu, diwydiant papur, diwydiant llongau, diwydiant morwrol ac ati.
Mae Anhui Kuaitong wedi ymrwymo i ddatblygu marchnadoedd domestig a thramor, mae cynhyrchion yn cael eu hallforio i 58 o wledydd a rhanbarthau yn y byd. Mae'r cynhyrchion wedi'u hardystio gan CE ac wedi ennill cydnabyddiaeth a chanmoliaeth gyson gan ein cwsmeriaid.

Tagiau poblogaidd: offer glanhau dwythell aer brwsh cylchdro effeithlon sy'n ddelfrydol ar gyfer defnydd preswyl a masnachol, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, ffordd dda
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad
