Cynhyrchion
Peiriant glanhau dwythell offer glanhau dwythell
KT{0}} peiriant glanhau dwythell gyda gwactod
Camera ar gyfer opsiwn
Pris: $2700-$2800
Swyddogaeth
Peiriant glanhau dwythell offer glanhau dwythell
Manyleb
| Taflen Data Technegol | |
| Model Rhif. | KT-836 |
| Enw | Peiriant glanhau dwythell offer glanhau dwythell |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 2800W |
| Cyflymder Brwsh | 0-1400rpm, addasadwy di-ri |
| Gallu sugno | 2000m³/h |
| Camera | Camera HD, arddangosfa HD LCD 10". |
| Hose | 50mm * 15m (gellir ei addasu) |
| Ysgafn | Prif olau LED |
| Duct Cymwys | Fertigol, llorweddol, crwn, hirsgwar |
| Amrediad Duct Cymwys | 100-800mm |
| Ystod dwythell sugno | 100-500mm |
| Pwysau | 45kg |
| Maint Prif Uned | 460*402*762mm |
| Pecyn | Allforio achos pren |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc Pibell: 15m * 1 pc Brwsh: 300/400/500/600mm, 1pc ar gyfer pob maint |
Llun Cynnyrch



Ein gwasanaeth
1.Gwasanaethau ar-lein / gwerthu:
a. ansawdd super a chadarn
b. danfoniad cyflym a phrydlon
pecyn allforio c.standard neu wedi'i addasu
2.Gwasanaethau ar ôl gwerthu:
a.cymorth i adeiladu eich prosiect
b.repairing a chynnal a chadw gydag unrhyw broblemau yn y warant.
rhannau c.spare a gwisgo rhannau am ddim neu gyda gostyngiad mawr
d. gellir dweud wrthym am unrhyw adborth o'r peiriant fel y gallwn roi'r gwasanaeth gorau i chi
Tagiau poblogaidd: peiriant glanhau dwythell offer glanhau dwythell, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



