Cynhyrchion
Offer robot glanhau dwythell aer
dwythell aer glanhau offer robot
Model: KT-976
Pris: $3800-$3900
Swyddogaeth
Nodweddion:
Mae offer robot glanhau dwythell aer yn darparu 3 swyddogaeth ar gyfer brwsio cylchdro, sugno a chamerâu ar gyfer monitro.
Gallu hwfro 2000m3/h. 2 gamera
- Mae yna 2 wactod gyda gallu sugno 2000m3/h
- Mae'r 2 wactod yn gweithio ar yr un pryd
Gall 2 brwsh wneud y brwsio ar yr un pryd
- Er mwyn sicrhau nad oes unrhyw lanhau cornel marw
Arddangosfa HD
- Lampau LED da i adael i chi weld pob cornel yn y dwythellau yn y sefyllfa dywyll yn glir
- Camera gweledigaeth nos diffiniad uchel 1080P i ddangos sefyllfa'r ddwythell ar sgrin y camera yn glir
2800W pŵer uchel
- Modur mawr copr pur, gwactod cyflymach a mwy pwerus
Manyleb
| Taflen Data Technegol | |
| Model rhif. | KT-976 |
| Enw | dwythell aer glanhau offer robot |
| foltedd | 220-240V/110V |
| Grym | 2800W |
| Cyflymder Brwsh | 500rpm |
| Gallu sugno | 2000m³/h |
| Camera | Gyda 2 gamera ar gyfer monitro |
| Hose | 50mm*15m (gellir addasu hyd) |
| Amrediad maint dwythell berthnasol | 250-800mm |
| Pwysau ar gyfer robot | 11kg |
| Pwysau ar gyfer y brif uned | 43kg |
| Maint ar gyfer robot | 650*310*160mm |
| Maint ar gyfer y brif uned | 480*500*700mm |
| Pecyn | Allforio pecyn safonol |
| Rhestr Pacio Safonol | Prif uned: 1pc; Pibell: 15m * 1pc; Cebl: 15 * 1 pc; Robot: 1pc; Brwsh: 400mm, 2 set |
Llun cynnyrch
Ein Gwasanaeth
1.More gwasanaeth proffesiynol ym maes Pecynnu ac argraffu cynhyrchion allforio
Gallu gweithgynhyrchu 2.Better
3. Term talu amrywiol i'w ddewis: T / T, Western Union, L / C, Paypal
4. Ansawdd uchel / deunydd diogel / pris cystadleuol
Gorchymyn 5.Small ar gael
Ymateb 6.Quickly
7.More cludiant diogel a chyflym
Dyluniad 8.OEM ar gyfer pob cwsmer
Tagiau poblogaidd: dwythell aer glanhau offer robot, Tsieina, ffatri, pris, rhad, lifa, rotobrush, Teinnova, goodway
Fe allech Chi Hoffi Hefyd
Anfon ymchwiliad



